Kielelezo cha Bei cha eSoko hufuatilia wastani wa bei ya kuomba ya nyumba za kununua na kukodisha, eneo kwa eneo, kimekusanywa kutoka matangazo hai ya eSoko. Eneo huingia kwenye kielelezo tu likiwa na matangazo ya kutosha kwa wastani wa uaminifu, hivyo ufikiaji hukua kadri soko linavyokua.
Imerekodiwa · Tazama kielelezo cha sasa
Eneo lililo chini ya jingine limejumuishwa kwenye takwimu ya eneo hilo.
Takwimu ni wastani wa bei za KUOMBA za nyumba (fleti, nyumba, villa, townhouse na studio) kutoka matangazo hai ya eSoko katika kila eneo — bei wanayotangaza wauzaji na wamiliki, si thamani ya bei ya mauzo. Viwanja na maeneo ya biashara hayajumuishwi kwa sababu bei zake ziko kwenye kiwango tofauti. Eneo huonyeshwa tu likiwa na matangazo ya kutosha kwa wastani thabiti. Bei za kuomba hutofautiana na bei zilizofikiwa; chukulia kielelezo kama ishara ya mwelekeo wa soko, si thamani ya mali. Wastani hukadiriwa kwa tarakimu tatu muhimu, na eneo linahitaji angalau matangazo matano yenye bei kabla takwimu yake haijaonyeshwa.
Ripoti ya Eneo ya AI huenda mbali zaidi ya bei: shule zenye matokeo ya NECTA, mfiduo wa mafuriko, usafiri, usalama na zaidi — zilizothibitishwa takwimu kwa takwimu kwa tangazo mahususi.
See a full sample reportChanzo: matangazo ya eSoko. Wastani wa bei za kuomba, husasishwa matangazo yanapobadilika. Si thamani wala ushauri wa uwekezaji.